| Model | Máy lạnh Daikin Inverter 2HP FTKY50WAVMV |
| Loại Gas lạnh | R32 |
| Loại máy | Inverter – Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 2 Hp (2 Ngựa) – 17.700 Btu/h |
| Nguồn điện (Ph/V/Hz) | 1 Pha 220 – 240 V 50Hz |
| Công suất tiêu thụ điện | 1.48 kW |
| Tiện ích |
| Kích thước ống đồng Gas (mm) | 6/12 |
| Chiều dài ống gas tối đa (m) | 30 m |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 20 m |
| Hiệu suất năng lượng CSPF | 6.19 |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Dàn Lạnh | |
|---|---|
| Model dàn lạnh | FTKY50WAVMV |
| Kích thước dàn lạnh (mm) | Dài 92 cm – Cao 30 cm – Dày 24 cm |
| Trọng lượng dàn lạnh (Kg) | Nặng 13 kg |
| Dàn Nóng | |
| Model dàn nóng | FTKY50WAVMV |
| Kích thước dàn nóng (mm) | Dài 84.5 cm – Cao 59.5 cm – Dày 30 cm |
| Trọng lượng dàn nóng (Kg) | Nặng 34 kg |
MÔ TẢ SẢN PHẨM
√ Máy lạnh Daikin Inverter 2HP FTKY50WAVMV sở hữu thiết kế sang trọng thanh lịch
√ Máy lạnh Daikin Inverter 2HP FTKY50WAVMV tiết kiệm điện năng với công nghệ inverter kết hợp eco
√ Phin lọc Enzyme Blue kết hợp PM2.5 – Diệt khuẩn 99.95% mang lại bầu không khí trong lành
√ Máy lạnh Daikin Inverter 2HP FTKY50WAVMV có công nghệ Streamer – Công nghệ độc quyền Daikin
- Phân hủy đến 99.9% chất gây dị ứng, nấm mốc, vi khuẩn, vi-rút bám trên phin lọc.